Tribune (7.x-3.7) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Remove
cy: Symud

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: File
cy: Ffeil

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Access
cy: Mynediad

en: Add
cy: Ychwanegu

en: History
cy: Hanes

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Post
cy: Cofnod

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: File attachments
cy: Atodiadau ffeil

en: Stars
cy: Sêr
