Tribune (7.x-3.9) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weather
ta: வானிலை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: History
ta: வரலாறு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Post
ta: பதிவு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Anonymous users
ta: அடையாளமற்ற பயனர்கள்

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்
