Tripal (7.x-3.0-beta3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
