Tripal (7.x-3.0-rc2) - en to gu translation catalogue (66 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: select
gu: ચયન કરો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Priority
gu: અગ્રતા

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Synonyms
gu: સમાનાર્થી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Year
gu: વર્ષ

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Details
gu: વિગતો

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: Relationships
gu: સંબંધો

en: Migrate
gu: સ્થળાંતર

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Abbreviation
gu: સંક્ષિપ્ત
