Tripal (7.x-3.0-rc2) - en to te translation catalogue (69 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: select
te: ఎంచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Action
te: చర్య

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Details
te: వివరాలు

en: Table
te: పట్టిక

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Features
te: విశేషాలు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Analysis
te: విశ్లేషణ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: debug
te: డీబగ్

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: empty
te: ఖాళీ

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -
