Tripal (7.x-3.1) - en to ta translation catalogue (105 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Year
ta: வருடம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Source
ta: மூலம்

en: Constant
ta: மாறிலி

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: None.
ta: இல்லை.

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: empty
ta: காலி

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Can't handle more than one field storage engine
ta: ஒன்றிற்கு அதிகமான புலம் சேமிப்புக்கருவிகளை கையாள முடியாது

en: Field storage engine not found.
ta: புலம் சேமிப்புக்கருவிகள் காணக்கிடைக்கவில்லை
