Tripal (7.x-3.4) - en to fil translation catalogue (46 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Updated
fil: Nabago

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: None.
fil: Wala.
