Tripal CV Browser (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: view
ta: பார்

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: no
ta: இல்லை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
