Tripal CV Browser (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: yes
te: అవును

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Action
te: చర్య

en: view
te: వీక్షించు

en: created
te: సృష్టించబడినది

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: no
te: కాదు
