Tripal CV Browser (7.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: yes
fil: oo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas
