Tripal CV Browser (7.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: view
vi: xem

en: created
vi: đã tạo

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: no
vi: không

en: Class
vi: Lớp

en: Replace
vi: Thay thế

en: Target type
vi: Kiểu đích

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: View name
vi: Tên View

en: Invalid URL.
vi: Địa chỉ URL không hợp lệ

en: Display ID
vi: Mã số bộ trình bày
