tripal_elasticsearch (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Label
te: లేబుల్

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు
