Tripal Galaxy (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Path
ta: பாதை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Node
ta: கணு

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Your configuration has been saved.
ta: தங்கள் முறையமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டது.
