Tripal Galaxy (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Type
cy: Math

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Path
cy: Llwybr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Node
cy: Nod

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Submission Details
cy: Manylion Cyflwyniad
