Tripal Multi-Chado (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
