Tripal Multi-Chado (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Port
ta: துறை

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
