Tripal Multi-Chado (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: View
te: చూడు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: MB
te: మెబై

en: Select
te: ఎంచుకోండి
