Tripolis (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Edit
cy: Golygu

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Text
cy: Testun

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Send
cy: Anfon

en: Blocks
cy: Blociau
