Trotoar (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Center
ta: மையம்

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது
