Trotoar (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Menu
te: మెనూ

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు
