Tournaments series (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: From
fil: Mula kay

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Arabong Emirato

en: United States
fil: Estados Unidos
