Tundra (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Help
ta: உதவி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Base color
ta: அடிப்படை நிறம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
