TWBS (7.x-3.0-unstable2) - en to ml translation catalogue (72 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: new
ml: പുതിയത്

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: %ago ago
ml: %ago മുന്‍പ്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Code
ml: കോഡ്

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Info
ml: വിവരം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: English name
ml: ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native name
ml: സ്വത്വമായ പേര്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: !title feed
ml: !title ഫീഡ്

en: New posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍

en: Direction
ml: ദിശ

en: No new posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍ ഇല്ല

en: Hot topic, new comments
ml: ചുടുള്ള വിഷയം, പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Hot topic
ml: ചുടുള്ള വിഷയം
