TWBS (7.x-3.0-unstable3) - en to fil translation catalogue (92 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Modules
fil: Mga modulo

en: never
fil: hindi kailanman

en: Updated
fil: Nabago

en: read more
fil: magbasa pa

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Error
fil: Mali

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Roles
fil: Mga papel

en: active
fil: aktibo

en: Categorize
fil: Kategoryahin

en: %ago ago
fil: %ago ang nakalipas

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: February
fil: Pebrero

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: published
fil: nailathala

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Feb
fil: Peb

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: not published
fil: hindi nailathala

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: English name
fil: Pangalan sa Ingles

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: Preview trimmed version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng patikim na bersyon

en: Preview full version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng buong bersyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Direction
fil: Direksiyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
fil: Ang patikim na bersyon ay nagpapakita kung ano ang magiging hitsura ng iyong paskil kapag ito'y itinaas sa pangunahing pahina o ineksport bilang RSS feed.<span class="no-js"> Maaari kang magsingit ng  "&lt;!--break--&gt;"  (hindi kasama ang panipi) upang pinuhin kung saan puputulin ang iyong paskil bilang patikim na bersyon.</SPAN>

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes

en: Vote count
fil: Bilang ng boto

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Last checked: @time ago
fil: Huling sinuri: @time ang nakalipas

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura

en: No new posts
fil: Walang bagong paskil

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
fil: Pinatatakbo ng <a href="@poweredby">Drupal</a>
