TWBS (7.x-3.0-unstable3) - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: new
ta: புதிய

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: read more
ta: மேலும் படிக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Location
ta: இடம்

en: Categorize
ta: வகைப்படுத்துக

en: Updated:
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது:

en: %ago ago
ta: %ago முன்னர்

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
