TWBS (7.x-3.0-unstable3) - en to th translation catalogue (186 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Title
th: หัวข้อ

en: Next
th: ถัดไป

en: Pages
th: หน้า

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Type
th: ประเภท

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: not verified
th: ยังไม่ยืนยันความถูกต้อง

en: new
th: ใหม่

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Release notes
th: เอกสารกำกับรุ่น

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Message
th: ข้อความ

en: No log messages available.
th: ไม่มี Log

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: Go to previous page
th: ไปหน้าก่อน

en: up
th: ขึ้น

en: Go to parent page
th: ไปหน้าแม่

en: Go to next page
th: ไปหน้าถัดไป

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Sunday
th: อาทิตย์

en: Monday
th: จันทร์

en: Tuesday
th: อังคาร

en: Wednesday
th: พุธ

en: Thursday
th: พฤหัสบดี

en: Friday
th: ศุกร์

en: Saturday
th: เสาร์

en: Format
th: รูปแบบ

en: Modules
th: โมดูล

en: Region
th: ตำแหน่ง

en: Display
th: แสดงผล

en: never
th: ไม่เคย

en: read more
th: อ่านเพิ่มเติม

en: no screenshot
th: ไม่มีภาพหน้าจอ

en: n/a
th: ไม่มีข้อมูล

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Update options
th: ตัวเลือกในการปรับปรุง

en: Done
th: เสร็จสิ้น

en: Last post
th: กระทู้ล่าสุด

en: Check manually
th: ตรวจสอบอีกครั้ง

en: Up to date
th: รุ่นล่าสุด

en: Update available
th: มีการอัพเดต

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Hostname
th: ชื่อโฮสต์

en: Location
th: สถานที่ตั้ง

en: Severity
th: ระดับความรุนแรง

en: Warning
th: การเตือน

en: active
th: ใช้งาน

en: N/A
th: ไม่มี

en: Categorize
th: แยกประเภท

en: Updated:
th: ถูกปรับปรุง:

en: %ago ago
th: %ago ที่แล้ว

en: This field is required.
th: ช่องนี้จำเป็นต้องกรอก

en: Code
th: รหัส

en: Mon
th: จ

en: Tue
th: อ

en: Wed
th: พ

en: Thu
th: พฤ

en: Fri
th: ศ

en: Sat
th: ส

en: Sun
th: อา

en: May
th: พ.ค.

en: Forum
th: กระดานสนทนา

en: Add new comment
th: แสดงความเห็น

en: Referrer
th: อ้างอิง

en: 1 vote | @count votes
th[0]: 1 โหวต
    @count votes
th[1]: @count โหวต

en: Uninstall
th: ลบโมดูล

en: Order
th: เรียงตาม

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: 1 new | @count new
th[0]: ใหม่ 1
th[1]: @count ใหม่

en: View user profile.
th: ดูรายละเอียดผู้ใช้

en: published
th: ตีพิมพ์

en: @time ago
th: @time ก่อน

en: Search results
th: ผลการค้นหา

en: Your search yielded no results
th: ไม่พบสิ่งที่คุณต้องการค้นหา

en: Topics
th: หัวเรื่อง

en: Jan
th: ม.ค.

en: Feb
th: ก.พ.

en: Mar
th: มี.ค.

en: Apr
th: เม.ย.

en: Jun
th: มิ.ย.

en: Jul
th: ก.ค.

en: Aug
th: ส.ค.

en: Sep
th: ก.ย.

en: Oct
th: ต.ค.

en: Nov
th: พ.ย.

en: Dec
th: ธ.ค.

en: Posts
th: ตั้งกระทู้

en: Choice
th: ตัวเลือก

en: Info
th: ข้อมูล

en: revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: No forums defined
th: ยังไม่มีกระดานสนทนาที่กำหนดไว้

en: This topic has been moved
th: กระทู้นี้ถูกย้าย

en: New comments
th: ความคิดเห็นใหม่

en: Themes
th: แบบเว็บไซต์

en: not published
th: ไม่ได้ตีพิมพ์

en: You are here
th: คุณอยู่ที่นี่

en: Please wait...
th: กรุณารอ...

en: Go to first page
th: ไปหน้าแรก

en: Go to last page
th: ไปหน้าสุดท้าย

en: Go to page @number
th: ไปยังหน้า @number

en: English name
th: ชื่อภาษาอังกฤษ

en: Native name
th: ชื่อเดิม

en: Show descriptions
th: แสดงคำอธิบาย

en: @user's picture
th: รูปภาพของ @user

en: Language neutral
th: ไม่ขึ้นกับภาษา

en: More help
th: ความช่วยเหลือเพิ่มเติม

en: Preview trimmed version
th: ตัวอย่างเนื้อหาฉบับย่อ

en: Preview full version
th: ตัวอย่างเนื้อหาฉบับเต็ม

en: Read
th: อ่าน

en: @site_name - aggregated feeds in category @title
th: @site_name - ฟีดที่ดึงมาในประเภท @title

en: @site_name - aggregated feeds
th: @site_name - ฟีดที่ดึงมา

en: @site_name aggregator
th: ตัวดึงฟีดของ @site_name

en: !title feed
th: ฟีด !title

en: Security update required!
th: จำเป็นต้องอัพเดตเพื่อความปลอดภัย

en: Recommended version:
th: รุ่นที่แนะนำ:

en: Security update:
th: อัพเดตความปลอดภัย:

en: Latest version:
th: รุ่นล่าสุด:

en: Development version:
th: รุ่นกำลังพัฒนา:

en: Also available:
th: การอัพเดตอื่นๆ:

en: Skip to main content
th: ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

en: Factor
th: ส่วนประกอบ

en: Hide descriptions
th: ซ่อนคำอธิบาย

en: Compress layout by hiding descriptions.
th: รูปแบบการบีบอัดโดยการซ่อนรายละเอียด

en: New posts
th: ข้อความโพสต์ใหม่

en: Error message
th: ข้อความผิดพลาด

en: edit permissions
th: แก้ไขสิทธิ์

en: done
th: เสร็จ

en: edit role
th: แก้ไขระดับผู้ใช้

en: Direction
th: คำอธิบาย

en: Warning message
th: ข้อความเตือน

en: Help topics
th: หัวข้อที่เป็นคู่มือการใช้งาน

en: Help is available on the following items:
th: มีคู่มือการใช้งานในหัวข้อต่อไปนี้:

en: No fields available.
th: ยังไม่มีช่องรับข้อมูลที่ใช้งานได้

en: Not in menu
th: ไม่ได้อยู่ในเมนู

en: No blocks in this region
th: ไม่มีบล็อคในตำแหน่งนี้

en: Total votes: @votes
th: คะแนนโหวตทั้งหมด: @votes

en: Vote count
th: คะแนนโหวต

en: No fields in this category. If this category remains empty when saved, it will be removed.
th: ยังไม่มีช่องรับข้อมูลในหมวดหมู่นี้ หากหมวดหมู่นี้ยังไม่มีข้อมูลเมื่อถูกบันทึก หมวดหมู่ดังกล่าวจะถูกลบออก

en: Search form
th: ฟอร์มค้นหา

en: No modules are available to uninstall.
th: ไม่มีโมดูลที่สามารถลบได้

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
th: ธีมนี้ต้องการ PHP เวอร์ชัน @php_required และไม่สามารถใช้กับ PHP เวอร์ชัน !php_version ได้

en: Includes: %includes
th: รวมถึง: %includes

en: Disabled modules
th: ปิดใช้งานโมดูล

en: Disabled themes
th: ธีมที่ไม่ได้เปิดใช้

en: No new posts
th: ยังไม่มีข้อความโพสต์ใหม่

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
th: การอนุญาตนี้ได้รับมาจากบทบาทผู้ใช้รับรองความถูกต้อง

en: Submitted by !username on !datetime
th: เขียนโดย !username เมื่อ !datetime

en: Other blocks
th: บล็อคอื่น

en: (active tab)
th: (แท็บปัจจุบัน)

en: Status message
th: สถานะข้อความ

en: An AJAX HTTP error occurred.
th: เกิดข้อผิดพลาดใน AJAX HTTP

en: HTTP Result Code: !status
th: รหัสผล HTTP: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
th: การร้องขอ AJAX HTTP สิ้นสุดอย่างผิดปกติ

en: Debugging information follows.
th: รายละเอียดสำหรับดีบั๊ก

en: Path: !uri
th: พาธ: !uri

en: StatusText: !statusText
th: สถานะ: !statusText

en: ResponseText: !responseText
th: การตอบสนอง: !responseText

en: ReadyState: !readyState
th: สถานะเตรียมพร้อม: !readyState

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
th: <a href="@login">เข้าสู่ระบบ</a> หรือ <a href="@register">ลงทะเบียน</a> เพื่อแสดงความคิดเห็น

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
th: <a href="@login">เข้าสู่ระบบ</a> เพื่อแสดงความคิดเห็น

en: Customize dashboard
th: ปรับแต่ง Dashboard

en: Hide summary
th: ซ่อนสรุป

en: Edit summary
th: แก้ไขสรุป

en: Requires: !module-list
th: ต้องการ: !module-list

en: Required by: !module-list
th: ที่กำหนดไว้ใน: !module-list

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
th: ขับเคลื่อนโดย <a href="@poweredby">Drupal</a>

en: Collapse
th: การรวมคอลัมน์

en: The selected file %filename cannot be uploaded. Only files with the following extensions are allowed: %extensions.
th: ไฟล์ที่เลือก %filename ไม่สามารถอัปโหลด เฉพาะไฟล์ที่มีนามสกุลดังต่อไปนี้เท่านั้น : %extensions.

en: Text Formats
th: รูปแบบข้อความ

en: Add other blocks
th: เพิ่มบล็อคอื่น

en: Autocomplete popup
th: ป๊อปอัพทำให้สมบูรณ์

en: Searching for matches...
th: กำลังค้นหาคำที่ตรงกัน

en: Enable !title
th: เปิดใช้งาน !title

en: Set !title as default
th: กำหนด !title เป็นค่าเริ่มต้น

en: Subscribe to !feed-title
th: สมัครสมาชิก !feed-title
