TWBS (7.x-3.0-unstable4) - en to cy translation catalogue (184 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: not verified
cy: heb ei wirio

en: new
cy: newydd

en: Categories
cy: Categorïau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Message
cy: Neges

en: No log messages available.
cy: Dim negeseuon log ar gael.

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Default
cy: Diofyn

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Format
cy: Fformat

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Display
cy: Dangos

en: never
cy: byth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: read more
cy: darllen mwy

en: no screenshot
cy: dim siot sgrîn

en: Attachment
cy: Atodiad

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Error
cy: Gwall

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Block
cy: Bloc

en: Check manually
cy: Gwirio gyda llaw

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Location
cy: Lleoliad

en: Vocabulary name
cy: Enw geirfa

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: active
cy: weithredol

en: Categorize
cy: Categoreiddio

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: %ago ago
cy: %ago yn ôl

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: Prev
cy: Blaenorol

en: Code
cy: côd

en: Mon
cy: Llun

en: Tue
cy: Maw

en: Wed
cy: Mer

en: Thu
cy: Iau

en: Fri
cy: Gwen

en: Sat
cy: Sad

en: Sun
cy: Sul

en: May
cy: Mai

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Referrer
cy: Cyfeiriwr

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Order
cy: Trefn

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Topics
cy: Testunau

en: Today
cy: Heddiw

en: Jan
cy: Ion

en: Feb
cy: Chwef

en: Mar
cy: Maw

en: Apr
cy: Ebr

en: Jun
cy: Meh

en: Jul
cy: Gorff

en: Aug
cy: Awst

en: Sep
cy: Medi

en: Oct
cy: Hyd

en: Nov
cy: Tach

en: Dec
cy: Rhag

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Empty
cy: Gwag

en: Choice
cy: Dewis

en: revert
cy: dychwelyd

en: No forums defined
cy: Dim fforymau wedi eu diffinio

en: This topic has been moved
cy: Mae'r testun yma wedi ei symud

en: New comments
cy: Sylwadau newydd

en: Themes
cy: Themâu

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: English name
cy: Enw Saesneg

en: Native name
cy: Enw frodorol

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Show descriptions
cy: Dangos disgrifiadau

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: Language neutral
cy: Iaith niwtral

en: Preview trimmed version
cy: Rhagolwg o'r fersiwn taclus

en: Preview full version
cy: Rhagweld fersiwn cyfan

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: @site_name - aggregated feeds in category @title
cy: @site_name - porthwyr cydgasglu yn categori @title

en: @site_name - aggregated feeds
cy: @site_name - porthwyr wedi eu cydgasglu

en: @site_name aggregator
cy: @site_name cydgasglydd

en: !title feed
cy: porthwr !title

en: Revoked!
cy: Wedi ei ddiddymu!

en: Security update required!
cy: Diweddariad diogelwch yn ofynnol!

en: Not supported!
cy: Heb ei gefnogi!

en: Recommended version:
cy: Fersiwn argymelledig:

en: Security update:
cy: Diweddariad Diogelwch:

en: Latest version:
cy: Fersiwn diweddaraf:

en: Development version:
cy: Fersiwn datblygedig:

en: Also available:
cy: Hefyd ar gael:

en: Factor
cy: Ffactor

en: Expand layout to include descriptions.
cy: Ehangu cynllun i gynnwys disgrifiadau.

en: Hide descriptions
cy: Cuddio disgrifiadau

en: Compress layout by hiding descriptions.
cy: Cywasgu cynllun drwy guddio disgrifiadau.

en: Effect
cy: Effaith

en: Error message
cy: Neges wall

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Drupal core
cy: Craidd Drupal

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Help topics
cy: Testunau cymorth

en: Help is available on the following items:
cy: Mae cymorth ar gael i'r eitemau canlynol:

en: No fields available.
cy: Dim meysydd ar gael.

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
cy: Y fersiwn taclus o'ch cofnod yn dangos beth mae eich cofnod yn edrych pan yn cael ei hyrwyddo i'r brif dudalen neu pan yn cael ei allfudo i'w gynghrair.<span class="no-js"> Gallwch mewnosod affinnydd "&lt;!--break--&gt;" (heb y dyfynnod) i gyweirio'n fân lle fydd eich cofnod yn cael ei rannu.</span>

en: Total votes: @votes
cy: Cyfanswm pleidleisiau: @votes

en: Vote count
cy: Cyfrif pleidlais

en: No fields in this category. If this category remains empty when saved, it will be removed.
cy: Dim meysydd yn y categori yma. Os yw'r categori yma'n parhau i fod yn wag pan yn cael ei gadw, bydd yn cael ei symud.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r thema yn gofyn am fersiwn PHP @php_required ac yn anghydnaws gyda fersiwn PHP !php_version.

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu

en: Disabled themes
cy: Themau wedi eu anablu

en: Status message
cy: Neges statws

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> neu <a href="@register">Cofrestrwch</a> er mwyn postio sylwadau

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> er mwyn postio sylwadau

en: More information about text formats
cy: Rhagor o wybodaeth am fformatiau testun

en: By !author @time ago
cy: Gan !author @time yn ôl

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
cy: Pwerir gan <a href="@poweredby">Drupal</a>
