TWBS (7.x-3.0-unstable4) - en to ta translation catalogue (255 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: new
ta: புதிய

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: no screenshot
ta: திரைநகல் இல்லை

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Location
ta: இடம்

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Categorize
ta: பகுப்பு செய்க

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: %ago ago
ta: %ago முன்னர்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Prev
ta: முன்

en: Code
ta: நிரல்

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Order
ta: வரிசை

en: Operation
ta: செயல்

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Today
ta: இன்று

en: Jan
ta: ஐன

en: Feb
ta: பிப்

en: Mar
ta: மார்

en: Apr
ta: ஏப்

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆக

en: Sep
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்

en: Nov
ta: நவ

en: Dec
ta: டிச

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Empty
ta: காலி

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Su
ta: ஞா

en: Mo
ta: தி

en: Tu
ta: செ

en: We
ta: பு

en: Th
ta: வி

en: Fr
ta: வெ

en: Sa
ta: ச

en: Info
ta: தகவல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: No forums defined
ta: எந்தவொரு மன்றமும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: This topic has been moved
ta: இந்தத் தலைப்பு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: New
ta: புதிய

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: English name
ta: ஆங்கில பெயர்

en: Native name
ta: இயற் பெயர்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Preview full version
ta: முழுப்பதிப்பின் முன்னோட்டம்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: @site_name - aggregated feeds in category @title
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகளின் பகுப்பு  @title

en: @site_name - aggregated feeds
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகள்

en: @site_name aggregator
ta: @site_name திரட்டி

en: !title feed
ta: !title செய்தியோடை

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: Factor
ta: காரணி

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: New posts
ta: புதிய பதிப்புகள்

en: Effect
ta: விளைவு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: original
ta: அசல்

en: done
ta: முடிந்தது

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Direction
ta: திசை

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Help topics
ta: உதவி தலைப்புகள்

en: Help is available on the following items:
ta: தொடரும் பொருட்களில் உதவி கிடைக்கிறது:

en: No tests to display.
ta: எந்த சோதனைகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Total votes: @votes
ta: மொத்த வாக்குகள்: @votes

en: Vote count
ta: வாக்கு எண்ணிக்கை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: No new posts
ta: புதிய பதிப்புகள் இல்லை

en: Sticky topic
ta: மேல்நிறுத்தப்பட்ட தலைப்பு

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: width @width
ta: அகலம் @width

en: height @height
ta: உயரம் @height

en: Other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகள்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: An AJAX HTTP error occurred.
ta: ஓர் AJAX HTTP பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: HTTP Result Code: !status
ta: HTTP முடிவு எண்: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
ta: ஒரு AJAX HTTP வேண்டுதல் அசாதாரணமாக முடிவு பெற்றது

en: Debugging information follows.
ta: பிழைத்திருத்த தகவல்களை பின்வருமாறு.

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: StatusText: !statusText
ta: நிலை செய்தி: !statusText

en: ResponseText: !responseText
ta: பதில்  செய்தி: !responseText

en: ReadyState: !readyState
ta: தயார் நிலை: !readyState

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Files must be less than !size.
ta: கோப்பின் அளவு !size-ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed file types: !extensions.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்: !extensions.

en: More information about text formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள் பற்றிய அதிக விவரங்கள்

en: By !author @time ago
ta: !author -ஆல் @time முன்

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Sample original image
ta: மாதிரி அசல் படம்

en: Sample modified image
ta: மாதிரி திருத்திய படம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: @title dialog
ta: @title உரையாடல்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
ta: <a href="@poweredby">ட்ரூபால்</a> சக்தி கொடுக்கிறது

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Show more content
ta: மேலும் உள்ளடக்கத்தைக் காண

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Undefined language (@langcode)
ta: வரையறுக்கப்படாத மொழி (@langcode)

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Hot topic, new comments
ta: சூடான தலைப்பு, புதிய கருத்துகள்

en: Hot topic
ta: சூடான தலைப்பு

en: Normal topic
ta: இயல்பான தலைப்பு

en: Closed topic
ta: மூடப்பட்ட தலைப்பு

en: Add other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகளைச் சேர்

en: Autocomplete popup
ta: தானியங்குநிறைவை பாப்

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...

en: Hide shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை மறை

en: Subscribe to !feed-title
ta: சந்தா !feed-title
