TWBS (7.x-3.0-unstable3) - en to te translation catalogue (158 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: new
te: కొత్త

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: view
te: వీక్షించు

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Format
te: ఆకృతి

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: Error
te: సమస్య

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OK
te: సరే

en: Categorize
te: వర్గీకరించు

en: %ago ago
te: %ago క్రితం

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Code
te: కోడ్

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Order
te: క్రమం

en: 1 new | @count new
te[0]: 1 కొత్తది
te[1]: @count కొత్తవి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: published
te: ప్రచురితం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Jan
te: జన

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: Mar
te: మార్చి

en: Apr
te: ఏప్రి

en: Jun
te: జూన్

en: Jul
te: జూలై

en: Aug
te: ఆగ

en: Sep
te: సెప్టె

en: Oct
te: అక్టో

en: Nov
te: నవ

en: Dec
te: డిసె

en: Posts
te: టపాలు

en: Su
te: ఆ

en: Mo
te: సో

en: Tu
te: మం

en: We
te: బు

en: Th
te: గు

en: Fr
te: శు

en: Sa
te: శ

en: Info
te: సమాచారం

en: No forums defined
te: చర్చావేదికలేవీ లేవు

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: not published
te: అప్రచురితం

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: English name
te: ఇంగ్లీషు పేరు

en: Native name
te: దేశీయ పేరు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Permission
te: అనుమతి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: @site_name - aggregated feeds
te: @site_name - సంకలిత ఫీడులు

en: @site_name aggregator
te: @site_name సంకలిని

en: !title feed
te: !title ఫీడు

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: New posts
te: కొత్త టపాలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: original
te: అసలు

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: Direction
te: దిశ

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Total votes: @votes
te: మొత్త వోట్లు: @votes

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: No new posts
te: కొత్త టపాలు లేవు

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">నమోదవ్వండి</a>

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>
