TWBS Seven (7.x-3.0-unstable4) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
