TweetMeme (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: All
fil: Lahat

en: Header
fil: Ulunan

en: Filter
fil: Salain
