tweetpack (7.x-1.0) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ
