TweetPack (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Label
vi: Nhãn

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: API key
vi: khóa API
