Tweets (7.x-1.6) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: none
vi: không có

en: Count
vi: Số lượng

en: !time ago
vi: !time trước

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Unordered
vi: Không thứ tự

en: Ordered
vi: Có thứ tự
