Twentyfifteen (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »
