Twentyfifteen (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
