Twentyfifteen (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்
