Twilio (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனாளர்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
