Twilio (7.x-1.8) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Number
cy: Rhif

en: Message
cy: Neges

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Not installed
cy: Heb ei osod

en: Optional
cy: Dewisol

en: Phone number
cy: Rhif ffôn
