Twistage Integration (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo
