Twistage Integration (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Path
ta: பாதை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு
