Twistage Integration (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Order
vi: Thứ tự

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Page header
vi: Phần đầu trang

en: YouTube username
vi: Tên người dùng YouTube

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang
