Twitter (7.x-5.9) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Description
ml: വിവരണം

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: None
ml: ഇല്ല

en: Miscellaneous settings
ml: വിവിധ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം
