Twitter's Bootstrap (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Search box
ta: தேடுதல் பெட்டி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: next
ta: அடுத்தது

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
