Twitter Bootstrap Modal (7.x-3.4) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Close
ta: மூடு

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Effect
ta: விளைவு

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
