Twitter Bootstrap Modal (7.x-3.5) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Effects
vi: Hiệu ứng

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Rows
vi: Số dòng

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Close
vi: Đóng

en: ms
vi: mili-giây

en: Fade
vi: Mờ

en: Animation speed
vi: Tốc độ hoạt hình

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Columns
vi: Các cột

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: of
vi: trên

en: Site under maintenance
vi: Site trong trạng thái bảo trì

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
