Twitter Web Intents (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Name
cy: Enw

en: Text
cy: Testun

en: Mode
cy: Modd

en: Other
cy: Arall

en: Style
cy: Arddull

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Display even if view has no result
cy: Dangos hyd yn oed os nad oes gan welediad ganlyniadau.
