Two steps login (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: About
ta: பற்றி

en: Enter your @s username.
ta: தங்கள் @s பயனர்பெயரை உள்ளிடு.

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Enter the password that accompanies your username.
ta: உங்கள் பயனர்பெயருடன் இணைந்த கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.
