Two steps login (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: E-mail
cy: E-bost

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Login attempt failed for %user.
cy: Ymgais mewngofnodi wedi methu i %user.

en: Enter your @s username.
cy: Rhoi eich enw defnyddiwr @s

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: Enter the password that accompanies your username.
cy: Rhowch gyfrinair i mewn sydd yn mynd gyda'ch enw defnyddiwr.
