Typebased (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: sort icon
ta: சின்னத்தின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
